• tuta2

Oxygen Ball Valve

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Oxygen Valve yana cikin sabon bawul ɗin ƙwallon ƙwallon amfani, wanda shine bincike da haɓaka don saduwa da buƙatun jigilar iskar oxygen ƙarƙashin yanayin zafi na al'ada a masana'antar ƙarfe.Bawul ɗin zai iya buɗewa da rufewa da sauri da sauƙi, tare da ƙaramin juriya na kwarara, ƙaramin tsari.Yi la'akari da halayen sufuri na oxygen, bawul ɗin da aka tsara tare da tsarin anti-static don kauce wa rikici.Kowane sassa na bawul sun sarrafa tare da ragewa jiyya a lokacin masana'antu da taro.An haramta man shafawa;don haka, zai iya hana fashewar.

Ƙimar Ƙira: ASME B16.34, API 6D, BS 5351
Diamita Na Ƙa'ida: DN50 ~ DN400 (NPS 2"~16)
Ƙimar Matsi: PN1.6MPa ~ PN10.0MPa (Class 150 ~ Class600)
Actuator: Manual Aiki, Electrical Actuator da dai sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bar Saƙonku

    Samfura masu alaƙa

    Bar Saƙonku