• nuni 2

Slurry Ball Valve

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur

Nau'in: SB Nau'in
Ƙirar Ƙira: API 6D, ANSI B16.34
Matsakaicin Diamita: DN25~DN 900 (NPS1"~NPS36")
Ƙimar Matsi: PN1.6 ~ PN42.0 MPa (Class150 ~ Class2500)
Actuator: Manual Aiki, Electrical Actuator, Pneumatic Actuator da dai sauransu

Amfani

Nau'in: SB Nau'in
Ƙirar Ƙira: API 6D, ANSI B16.34
Matsakaicin Diamita: DN25~DN900(NPS1"~NPS36")
Ƙimar Matsi: PN1.6 ~ PN42.0 MPa (Class150 ~ Class2500)
Actuator: Manual Aiki, Electrical Actuator, Pneumatic Actuator da dai sauransu

Bayanin Samfura

Slurry Ball Valve ya yi amfani da fasahohin haƙƙin mallaka guda biyu, don slurry sufuri, an ƙara yin la'akari da ƙirar hanyar wucewar bawul, kayan da sauransu.Babu wani toshewa da laka a cikin kogon bawul, baya tare da cavitations kazalika da surging.bi-directional sifili yayyo sealing zane, bawul sauki aiki da kuma yana da dogon sabis rayuwa.

Halayen Aiki

Ƙira daban-daban masu goyan bayan ƙwallon ƙwallon ƙafa, tabbatar da aikin bawul ɗin barga da sauƙi ko da a cikin dogon lokaci.
Babu "sarari na makafi" a cikin kogon bawul, wanda ke hana slurry sediment a cikin bawul
Rufe Zoben Rufe Kai
Ana kiyaye nau'ikan nau'ikan nau'ikan bawul daga yazawa a cikin cikakken wurin buɗewa, wanda zai ƙara tsawon rayuwar sabis ɗin bawul.
Yin iyo aikin rufewa mai kuzari
Tsarin bi-biyu
Tsarin shafa na musamman


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Bar Saƙonku

  Samfura masu alaƙa

  • Flat Gate Valve Parallel Slide bawul

   Flat Gate Valve Parallel Slide bawul

   Gabatarwa Ta hanyar bawuloli ana amfani da su sosai don sabis na bututun mai da iskar gas.Wannan nau'in bawul ɗin yana da irin wannan aikin wanda, lokacin da aka buɗe cikakke, damar watsa labarai ta fi ƙarfin bawuloli da ake amfani da su don layin tsari na gabaɗaya, kuma yana iya zama mai iya yin sabis na tsabtace ƙwallon alade.Ana samun BVMC ta hanyar bawul ɗin kofa a cikin Ƙofar Slab da Ƙofar Fadada Ƙofar kuma dukansu sun cika daidai da daidaitattun API 6D....

  • Na'ura mai aiki da karfin ruwa Butterfly Valve Series

   Na'ura mai aiki da karfin ruwa Butterfly Valve Series

   Samfuran Zane-zanen Samfuran Na'urar Kula da Ruwan Ruwa na Butterfly Valve ingantaccen kayan sarrafa bututu ne a gida da waje.Ana shigar da shi ne a mashigar injin turbine na tashar wutar lantarki ta Hydro, ko shigar da shi cikin ajiyar ruwa.Wutar Lantarki, samar da ruwa da magudanar ruwa da sauran nau'ikan famfo tashar famfo famfo, don maye gurbin bawul ɗin dubawa da ayyukan bawul ɗin ƙofar.Lokacin aiki, bawul ɗin yana aiki tare da rundunar bututu, bisa ga th ...

  • Uku-yanki mai laushi mai laushi

   Uku-yanki mai laushi mai laushi

   Ƙayyadaddun Ƙayyadaddun Ƙirar Gwajin Gwajin gwaji a akai-akai (MPa) Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Gwajin Harsashi Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Ƙarfin Matsakaicin Matsakaicin Matsayi (PN) 1.6 2.4 1.76 0.6 -29 ~ 121 ℃ ko akan buƙatun mai amfani Gas Gas, Liquefied gas, gawayi, man fetur, ruwa, bukata 2.5 3.75 2.75 0.6 4.0 6.0 4.4 0.6 6.4 9.6 7.04 0.6 10.0 15.0 11.0 0.6 16.0 24.0 17.6

  • Wutar Wuta ta Turbine Four Way

   Wutar Wuta ta Turbine Four Way

   Bayanin Samfura Bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa huɗu wanda kuma aka sani da bawul ɗin kewayawa ta hanya huɗu, a halin yanzu, ana ba da wannan bawul ɗin zuwa tsarin samar da ruwa mai kewayawa agogo da agogo baya na na'urar sanyaya a tashar wutar lantarki.Tsarin bututun na al'ada don samar da ruwa na kewayawa agogo da agogo yana amfani da babbar na'ura, wacce ke da tsada mai yawa kuma akai-akai aiki.Zaɓi bawul ɗin kewayawa hanya huɗu don maye gurbin waɗannan hadadden p...

  • Valve Soft Seling Ball Valve

   Valve Soft Seling Ball Valve

   Ƙayyadaddun Ƙayyadaddun Ƙirar Gwajin Gwajin gwaji a akai-akai (MPa) Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Gwajin Harsashi Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Ƙarfin Matsakaicin Matsakaicin Matsayi (PN) 1.6 2.4 1.76 0.6 -29 ~ 121 ℃ ko akan buƙatun mai amfani Gas Gas, Liquefied gas, gawayi, man fetur, ruwa, bukata 2.5 3.75 2.75 0.6 4.0 6.0 4.4 0.6 6.4 9.6 7.04 0.6 10.0 15.0 11.0 0.6 16.0 24.0 17.6

  • Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Trunion

   Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Trunion

   Ƙayyadaddun Ƙayyadaddun Ƙirar Gwajin Gwajin gwaji a akai-akai (MPa) Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin Gwajin Harsashi Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Hatimin Ƙarfin Matsakaicin Matsakaicin Matsayi (PN) 1.6 2.4 1.76 0.6 -29 ~ 121 ℃ ko akan buƙatun mai amfani Gas Gas, Liquefied gas, gawayi, man fetur, ruwa, bukata 2.5 3.75 2.75 0.6 4.0 6.0 4.4 0.6 6.4 9.6 7.04 0.6 10.0 15.0 11.0 0.6 16.0 24.0 17.6

  Bar Saƙonku