• nuni 2

Ta hanyar Ƙofar Ƙofar Bawul

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Matsayin Zane: API 6D
Tsara Tsara: Tsararren ƙira mai aminci na wuta, ƙarancin sarrafa iska, Ƙofa mai aminci ko faɗaɗa kofa, Toshe & zubar jini sau biyu, Taimakon rami na kai, allurar rufewar gaggawa
Girman Girma: 2"~48"
Matsayin Matsi: ANSI 150lb ~ 2500lb
Kayan Jiki: Karfe Carbon, Bakin Karfe
Kayan Gyara: Hatimi mai laushi, Hatimin ƙarfe
Aiki: Gear, Motoci, Gas kan mai aikin mai

Muna da yakinin cewa tare da hadin gwiwa, kasuwanci tsakaninmu zai kawo mana moriyar juna.Za mu iya ba da garantin ku da sauƙi mai kyau da ƙimar ƙimar ƙimar ƙarancin farashi don Ƙofar Knife Valve Knife Valve Ta Hanyar Tafiya Bidirectional Soft Seal Knife Gate Valve, Muna maraba da masu siyayya, ƙungiyoyin kasuwanci da mates daga duk sassan yanayin ku don kiran mu da neman fita. hadin gwiwa don moriyar juna.

Ƙananan farashi don Ƙofar Wuka ta China da Ƙofar Ƙofar, Kayayyakinmu suna da buƙatun takaddun shaida na ƙasa don ƙwararrun, samfuran inganci da mafita, ƙima mai araha, mutane sun yi maraba da su a yau a duk faɗin duniya.Abubuwan namu za su ci gaba da haɓaka cikin tsari kuma suna sa ido don yin haɗin gwiwa tare da ku, Ya kamata kowane ɗayan waɗannan abubuwan ya kasance da sha'awar ku, ya kamata ku sani.Za mu gamsu don samar muku da zance akan samun cikakken buƙatun ku.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Bar Saƙonku

  Samfura masu alaƙa

  • Jujjuyawar Karfe Trunnion Haɓaka Cikakken Ƙwararren Ƙwallon Ƙwallon

   Jujjuyawar Karfe Trunnon Dutsen Ƙwallon Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙaƙwalwa ) Ya Yi ...

   Tsarin Tsara: API 6D Tsare-tsaren Tsara: Cikakken walda tsakanin jiki da bonnet, Cikakken tashar jiragen ruwa ko rage tashar jiragen ruwa, Tsarin aminci na Wuta, Katanga biyu & zub da jini, Taimakon matsa lamba, Mai hana busawa & na'urorin Anti-static, Zabin piston ƙira biyu, Zaɓin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa Girman Girman: 2"~ 48" Rating Rating: ANSI 150lb ~ 2500lb Kayan Jiki: Ƙarfe Carbon Karfe Gyara Material: A105 + ENP, 13Cr, F304, F316 Aiki: Lever, Gear, Motor, Pneumatic, Mu a cikin ..

  • Babban Ayyukan Orbit Ball Valve

   Babban Ayyukan Orbit Ball Valve

   Ƙayyadaddun Ƙirar Bayanan Samfura: API 6D, ANSI B16.34 Diamita Na Ƙa'ida: DN15 ~ DN600 (NPS 1"~NPS 24) Ƙimar Matsi: PN1.6 ~ PN42 0MPa (Class 150 ~ Class2500) Mai kunnawa: Manual Aiki, Mai sarrafa Wutar Lantarki Mai kunnawa da dai sauransu Bayanin Samfuran Orbit Ball Valve yana amfani da hulɗar madaidaicin saman ƙasan tushe da karkace tsagi don karkatar da ainihin ...

  • Bolted Bonnet OS&Y Gate Valve

   Bolted Bonnet OS&Y Gate Valve

   Siffofin ƙira samfuran fasalulluka ƙira • Wuraren wurin zama mai ɗanɗano • Ƙarƙashin kulawar hayaƙi mai sassauƙa • Cikakkiyar jagora • Cikakkiyar hujjar zubewar haɗin gwiwa ta bonnet • ƙirar hanyar wucewa ta zaɓi, Y Style Globe Valve, Duba Valve.Kayayyakin Range Girman: 2"-24" Rating: ANSI 600lb-2500lb Jiki kayan: Carbon karfe, Chromium Moly Alloy Karfe Gyara: Per API 600 Aiki: Handwheel, Gear, Motor actuator Flanged ƙare jefa karfe ƙofar bawul Ana amfani da su ...

  • Slurry Ball Valve

   Slurry Ball Valve

   Nau'in Bayanin Samfura: SB Nau'in Ƙirar Ƙira: API 6D, ANSI B16.34 Diamita na Ƙa'ida: DN25 ~ DN 900 (NPS1 "~ NPS36") Ƙimar Matsi: PN1.6~PN42.0 MPa (Class150 ~ Class2500) Mai kunnawa: Manual Aiki , Mai ɗaukar hoto, likitan fata acikin sakamako: SB Type Repeter

  • Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Hanya na Uku

   Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Hanya na Uku

   Bayanin Samfura Akwai bawul ɗin ball na tashar L tashar jiragen ruwa uku da T Port Three Way Ball Valve.T tashar jiragen ruwa uku-hanyar ball bawul na iya taimakawa waɗannan bututu uku-orthogonality da aka haɗa da juna ko kashe bututu na uku, don rarrabawa da tarawa.L tashar jiragen ruwa na ball bawul kawai zai iya taimakawa wajen haɗa bututun orthogonality biyu.Yana aiki ne kawai don rarrabawa.Nau'in: LWB (L Port) TWB (T Port) Ƙira Ƙira: ASME B16.34, API 6D ...

  • Flanged Forged Karfe Globe Valve

   Flanged Forged Karfe Globe Valve

   Products Design Features Globe bawul Ana amfani da yanke ko haɗa da bututu kafofin watsa labarai karkashin maras muhimmanci matsa lamba tsakaninPN1.6-160MPa (Class150-2500) aiki zafin jiki 600C.in mai masana'antu sinadaran masana'antu Pharmaceuticals taki da kuma wutar lantarki masana'antu.Babban tsarin fasali sun haɗa da: 1. Rational structure.reliable sealing kyakkyawan kyakkyawan bayyanar 2. Co-radix gami welded sealing surface anti-sanye yashwa-hujja abrasion-hujja da ...

  Bar Saƙonku